![](upload/news/full/20240102115035-408891682.jpg)
วันอาทิตย์ ที่ 17 ธันวาคม 2566
นายไพฑูรย์ ทองมณี ผู้อำนวยการโรงเรียนวิเชียรชม มอบหมายให้ นางอังคลักษณ์ พละไชย หัวหน้างานบริหารงานบุคคล และคณะครูโรงเรียนวิเชียรชมเข้าร่วมพิธีถวายราชสดุดี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต สมเด็จพระศรีสวรินทิราบรมราชเทวีพระพันวัสสาอัยยิกาเจ้า โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในพิธี ณ ลานพระราชานุสาวรีย์ฯ โรงเรียนวรนารีเฉลิม